โครงการ “ธงขาวดาวเขียว” คุณภาคภูมิ รองกรรมการผู้จัดการ สายอำนวยการกลางและพนักงาน ที.เค.เอส.ให้การต้อนรับคณะตรวจเยี่ยมชมโรงงานจากนิคมฯ สินสาคร นำโดย ผู้อำนวยการการนิคมฯ สินสาครพร้อมคณะและผู้แทนชุมชนโคกขาม เข้าตรวจเยี่ยมโรงงานเพื่อให้ผู้แทนชุมชนได้รับทราบถึงการดำเนินงานของกลุ่มบริษัทฯ ที่ปฏิบัติตามข้อกฎหมายของนิคมฯ ไม่ก่อมลพิษเป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม ทำให้ชุมชนโดยรอบอยู่ได้อย่างมีความสุข โดยเข้าตรวจสถานที่กระบวนการผลิต ระบบบำบัดน้ำเสียของแต่ละโรงงานในนิคมฯ รวมถึงการดูแลความเป็นอยู่ของพนักงานและความปลอดภัยของโรงงาน
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_1_01.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_1_02.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_1_03.webp)