รางวัลแห่งความภาคภูมิใจ บริษัท T.K.S. ได้เข้าร่วมรับรางวัลในงานสัมมนาวิชาการประจำปี 2559 ซึ่งเป็นโรงงานอุตสาหกรรมเชิงนิเวศ (ECO Factory) โดยมีผู้บริหารได้ขึ้นรับโล่รางวัล ได้แก่ คุณสมคิด เวคินวัฒนเศรษฐ์ รองกรรมการผู้จัดการอาวุโส สายการขายและการผลิต และคุณภาคภูมิ ภูอุดม รองกรรมการผู้จัดการ สายอำนวยการกลาง ณ ศูนย์นิทรรศการและการประชุมไบเทค บางนา ในวันที่ 3 ตุลาคม 2559
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_11_01.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_11_02.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_11_03.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_11_04.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_11_05.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_11_06.webp)