คุณภาคภูมิ ภูอุดม รองกรรมการผู้จัดการ สายอำนวยการกลาง พร้อมด้วยพนักงาน T.K.S. ได้ร่วมถวายน้ำสรงพระบรมศพ หน้าพระบรมฉายาลักษณ์พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช ณ วัดเจษฎาราม
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_12_01.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_12_02.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_12_03.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_12_04.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_12_05.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_12_06.webp)
คุณภาคภูมิ ภูอุดม รองกรรมการผู้จัดการ สายอำนวยการกลาง พร้อมด้วยพนักงาน T.K.S. ได้ร่วมถวายน้ำสรงพระบรมศพ หน้าพระบรมฉายาลักษณ์พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช ณ วัดเจษฎาราม