กลุ่มบริษัท ที.เค.เอส. นำโดยคุณภาคภูมิ ภูอุดม รองกรรมการผู้จัดการ สายอำนวยการกลาง และคุณวิชัย อาจิณาจารย์ ผู้อำนวยการฝ่ายขายงานพิมพ์ดิจิตอลและโครงการ พร้อมด้วยพนักงาน T.K.S. ได้เข้ากิจกรรมร่วมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ ถวายอาลัยแด่พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช ณ ลานริมเขื่อนหน้าศาลเจ้าพ่อหลักเมืองสมุทรสาคร ในวันที่ 21 ตุลาคม 2559
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_14_01.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_14_02.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_14_03.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_14_04.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_14_05.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_14_06.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_14_07.webp)