กิจกรรมทอดกฐินสามัคคี T.K.S. นำโดยคุณภาคภูมิ ภูอุดม รองกรรมการผู้จัดการ สายอำนวยการกลาง และพนักงานบริษัทฯ ได้ร่วมกิจกรรมทอดกฐินสามัคคี ทำการก่อสร้างวิหารเพื่อเป็นที่ประดิษฐานพระพุทธสิหิงค์ ณ วัดโคกขาม
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_15_01.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_15_02.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_15_03.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_15_04.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_15_05.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_15_06.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_15_07.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_15_08.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_15_09_2.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_15_10_2.webp)
กิจกรรมทอดกฐินสามัคคี T.K.S. นำโดยคุณภาคภูมิ ภูอุดม รองกรรมการผู้จัดการ สายอำนวยการกลาง และพนักงานบริษัทฯ ได้ร่วมกิจกรรมทอดกฐินสามัคคี ทำการก่อสร้างวิหารเพื่อเป็นที่ประดิษฐานพระพุทธสิหิงค์ ณ วัดโคกขาม