กลุ่มบริษัท ที.เค.เอส. นำโดยคุณศิริวรรณ สุกัญจนศิริ กรรมการผู้จัดการ คุณสมคิด เวคินวัฒนเศรษฐ์ รองกรรมการผู้จัดการอาวุโส สายการขายและการผลิต คุณภาคภูมิ ภูอุดม รองกรรมการผู้จัดการ สายอำนวยการกลาง ผู้บริหารและพนักงานบริษัท T.K.S. ได้จัดกิจกรรมเพื่อสังคมและสิ่งแวดล้อม โดยได้จัดกิจกรรมรับน้อง และโครงการเพิ่มพื้นที่สีเขียว ปลูกต้นกล้า ณ ศาลพันท้ายนรสิงห์ ในวันที่ 29 ตุลาคม 2559
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_16_01.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_16_02.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_16_03.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_16_04.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_16_05.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_16_06.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_16_07.webp)