โครงการ “พอเพียงเพื่อพ่อ” T.K.S. นำโดย คุณภาคภูมิ ภูอุดม รองกรรมการผู้จัดการ สายอำนวยการกลาง และพนักงาน ร่วมกับชุมชนชาวโคกขาม แจกน้ำดื่มฟรีให้กับชุมชนผู้ใช้แรงงาน ณ สถานที่ ศูนย์อาหารพอเพียง นิคมสินสาคร ในวันที่ 9 พฤศจิกายน 2559
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_17_01.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_17_02.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_17_03.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_17_04.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_17_05.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_17_06.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_17_07.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_17_08_2.webp)
โครงการ “พอเพียงเพื่อพ่อ” T.K.S. นำโดย คุณภาคภูมิ ภูอุดม รองกรรมการผู้จัดการ สายอำนวยการกลาง และพนักงาน ร่วมกับชุมชนชาวโคกขาม แจกน้ำดื่มฟรีให้กับชุมชนผู้ใช้แรงงาน ณ สถานที่ ศูนย์อาหารพอเพียง นิคมสินสาคร ในวันที่ 9 พฤศจิกายน 2559