โครงการ”บรรพชาสามเณร 50 รูป เนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ “ นำโดยคุณภาคภูมิ ผู้บริหาร และพนักงาน บริษัท ที.เค.เอส.เทคโนโลยี จำกัด (มหาชน) “T.K.S.” ร่วมกับคณะกรรมการวัดโคกขาม ชมรมผู้ประกอบการ และเจ้าหน้าที่การนิคมฯ สินสาคร ร่วมกันทำบุญตักบาตรข้าวสารอาหารแห้งและถวายภัตตาหารแด่พระภิกษุสงฆ์และสามเณร 50 รูป
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_2_01-1.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_2_02.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_2_03.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_2_04.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_2_05.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_2_06.webp)