คุณสุพันธุ์ มงคลสุธี ผู้บริหารบริษัท T.K.S. ร่วมกับสมาคมนิคมสินสาคร ได้จัดการแข่งขันฟุตบอลสานสัมพันธ์อุตสาหกรรมสิ่งพิมพ์ ขึ้น โดยใช้ชื่อว่า “CAS CUP 2016” ซึ่งได้มีตัวแทนจาก T.K.S. ได้คว้ารางวัลถึง 2 รางวัลได้แก่ ถ้วยรางวัลชนะเลิศ (Nevia League) และ รองชนะเลิศอันดับ 1 CAS FA CUP ณ สนามฟุตซอล สินสาคร ประจำเดือน พฤศจิกายน 2559
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_21_01.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_21_02.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_21_03.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_21_04_2.webp)