เมื่อวันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2561 กลุ่มบริษัท ที.เค.เอส. โดยคุณศิริวรรณ สุกัญจนศิริ ประธานบริษัท มอบเงินจำนวน 95,000 บาท สนับสนุนการสร้างรั้วกันตก ณ โรงเรียนบ้านห้วยผาก อ.สวนผึ้ง จ.ราชบุรี
กิจกรรมการสร้างรั้วกันตก
![](https://www.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_23.webp)
เมื่อวันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2561 กลุ่มบริษัท ที.เค.เอส. โดยคุณศิริวรรณ สุกัญจนศิริ ประธานบริษัท มอบเงินจำนวน 95,000 บาท สนับสนุนการสร้างรั้วกันตก ณ โรงเรียนบ้านห้วยผาก อ.สวนผึ้ง จ.ราชบุรี