เมื่อวันที่ 27 กรกฎาคม 2561 กลุ่มบริษัท TKS นำโดย คุณภาคภูมิ ภูอุดม รองกรรมการผู้จัดการ ร่วมกับพนักงานบริษัท ร่วมถวายเทียนเข้าพรรษา ณ วัดโคกขาม จ.สมุทรสาคร
กิจกรรมแห่เทียนวันอาสาฬหบูชา-วันเข้าพรรษา
![](https://www.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_26.webp)
เมื่อวันที่ 27 กรกฎาคม 2561 กลุ่มบริษัท TKS นำโดย คุณภาคภูมิ ภูอุดม รองกรรมการผู้จัดการ ร่วมกับพนักงานบริษัท ร่วมถวายเทียนเข้าพรรษา ณ วัดโคกขาม จ.สมุทรสาคร