เมื่อวันที่ 27 พฤศจิกายน 2561 กลุ่มบริษัท TKS โดยคุณวิชัย อาจิณาจารย์ ผู้อำนวยการฝ่ายขายโครงการและบรรจุภัณฑ์ ร่วมกับพนักงานบริษัทได้มอบสมุดเพื่อการเรียนการสอนให้กับโรงเรียนบ้านเขาปูน จังหวัดปราจีนบุรี
กิจกรรมมอบสมุดเพื่อการเรียนการสอน
![](https://www.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_31.webp)
เมื่อวันที่ 27 พฤศจิกายน 2561 กลุ่มบริษัท TKS โดยคุณวิชัย อาจิณาจารย์ ผู้อำนวยการฝ่ายขายโครงการและบรรจุภัณฑ์ ร่วมกับพนักงานบริษัทได้มอบสมุดเพื่อการเรียนการสอนให้กับโรงเรียนบ้านเขาปูน จังหวัดปราจีนบุรี