กิจกรรมพิธีไหว้ครู นำโดยคณะผู้บริหาร T.K.S. คุณสมคิด เวคินวัฒนเศรษฐ์ รองกรรมการผู้จัดการอาวุโส สายการขายและการผลิต และคุณภาคภูมิ ภูอุดม รองกรรมการผู้จัดการ สายอำนวยการกลาง ร่วมกับวิทยาลัยเทคโนโลยีสยาม (สยามเทค) ได้จัดงานพิธีไหว้ครู ประจำปี 2559 ของนักศึกษาทุนทวิภาคี รุ่นที่ 5 และนักศึกษาของทางวิทยาลัยเทคโนโลยีสยาม ณ ห้องประชุมของทางวิทยาลัย
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_19_01.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_19_02.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_19_03.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_19_04.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_19_05.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_19_06.webp)