โครงการ ตรวจสุขภาพผู้สูงอายุ T.K.S. ร่วมกับชมรมผู้ประกอบการ นิคมอุตสาหกรรมสินสาคร ครั้งที่ 3 ในชื่อ “ยัง OK น่ะ” ได้เข้าร่วมสนับสนุนโครงการ ตรวจสุขภาพผู้สูงอายุ ณ สนามฟุตซอล นิคมอุตสาหกรรมสินสาคร เวลา 6.00 – 12.00 น. ทั้งนี้บริษัทฯ ได้ส่งนักศึกษาทุนรุ่น 4 และรุ่น 5 คอยให้ความช่วยเหลือในโครงการนี้
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_7_01.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_7_02.webp)
![](https://www2.tks.co.th/wp-content/uploads/2023/02/csr_img_7_03_2.webp)